![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7887-1600x1067.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2567 นางสาวระวีวรรณ วุฒิยศ ผู้อำนวยการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการทั้ง 4 ฝ่าย ร่วมต้อนรับตัวแทนจากมหาวิทยาลัย FO GUANG UNIVERSITY ที่เข้าหารือพูดคุยเพื่อประสานงานความร่วมมือและสร้างสัมพันธ์อันดีระหว่างหน่วยงาน และสร้างความร่วมมือทางวิชาการ พร้อมทั้งแนะแนวข้อมูลทุนการศึกษาเพื่อศึกษาต่อของนักศึกษาปริญญาบัตรวิชาชีพชั้นสูง
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7840-2-1600x1035.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7866-1600x1067.jpg)