![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/12/157238-edited-1.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม นางสาวนพวรรณ เปียงทา นักเรียนระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ชั้นปีที่ 3 สาขาวิชาการท่องเที่ยว ประเภทวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่เข้ารับพระราชทาน รางวัลนักเรียน นักศึกษา พระราชทาน ระดับระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ประเภทสถานศึกษาขนาดใหญ่ ประจำปีการศึกษา 2565
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/12/157241.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/12/157240-edited.jpg)