![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9149-1600x1067.jpg)
วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ จัดโครงการส่งเสริมและพัฒนาการจัดการศึกษาระบบทวิภาคี “กิจกรรมสถานประกอบการพบนักเรียน นักศึกษา” ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ร่วมกับสถานประกอบการ ประชาสัมพันธ์การศึกษาต่อในระบบทวิภาคี การฝึกอาชีพในสถานประกอบการ เพื่อเป็นข้อมูลให้กับนักเรียน นักศึกษาในการเตรียมความพร้อมเลือกสถานประกอบการ เพื่อเข้ารับการฝึกอาชีพและทำสัญญาร่วมกับสถานประกอบการณ์ ห้องประชุม 721 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ โดยมีนายพิทยาธรณ์ แจ่มศรี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นประธานพิธีเปิด
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9223-1600x1067.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9320-1600x1067.jpg)