![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0034.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0051.jpg)
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ จัดกิจกรรมอบรมเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม ปวช.1 และ ปวส.1 ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมให้นักเรียน นักศึกษา ได้มีพัฒนาการทั้งด้านร่างกายและจิตใจ เพื่อให้เป็นบุคคลที่มีคุณภาพ และคุณธรรมตามคุณลักษณะอันพึงประสงค์ ในวันอังคารที่ 9 และวันพฤหัสบดีที่ 11 พฤษภาคม 2566 ณ หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0231.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0403.jpg)