![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/image-1.png)
วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2567 นางสาวระวีวรรณ วุฒิยศ ผู้อำนวยการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ มอบหมายให้คณะครูสาขาวิชาการจัดการสำนักงาน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษาราชเจ้า และงานวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี 2567 ณ ห้องราชพฤกษ์ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/image.png)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/DSC_0058-1600x1068.jpg)