![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/02/DSC_0059-1600x1068.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/02/DSC_0057-1600x1068.jpg)
วันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ นำโดยนางสาวระวีวรรณ วุฒิยศ ผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ จัดกิจกรรมเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อแสดงจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์และสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารี ณ หอประชุม วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/02/DSC_0047-1600x1068.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/02/DSC_0039-1600x1068.jpg)