![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/IMG20230508094318-1600x1200.jpg)
วันจันทร์ที่ 8 พฤษภาคม 2566 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ นำโดยผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับนายสถิตย์ ปริปุณณากร ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพเวียงเชียงรุ้ง เนื่องในโอกาสย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา จากวิทยาลัยการอาชีพเวียงเชียงรุ้งที่ร่วมแสดงความยินดี อีกทั้งให้การต้อนรับนางสาววรวลัญช์ วงค์ชมภู ครูสาขาวิชาอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเสาวภา ที่ย้ายมาประจำที่วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/IMG20230508103207-1600x1200.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/05/IMG20230508103342-1600x1200.jpg)