![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/09/มอบขารองเตาแก๊ส_๒๑๐๙๐๘_30-1600x1067.jpg)
วันที่ 7 กันยายน 2564 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ นำโดยนายประยูร วัฒนเมธีกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยงานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ได้ทำการซ่อมแซมขาเตาแก๊สและนำไปถวายแด่วัดศรีโสดา จำนวน 3 เตา ตามโครงการบูรณาการการพัฒนาทักษะทางวิชาชีพฯ กิจกรรมศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน (Fix It Center) ปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ณ ศูนย์โรงเรียนสมเด็จพระพุทธชินวงศ์ วัดศรีโสดา อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/09/มอบขารองเตาแก๊ส_๒๑๐๙๐๘_29-1600x1067.jpg)
![](https://www.cmvc.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/09/มอบขารองเตาแก๊ส_๒๑๐๙๐๘_25-1600x1067.jpg)